วันพุธที่ 27 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.อมรรัตน์ เชิงหอม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด พร้อมด้วยนางมิญช์มนัส วรรณมหินทร์ สลางสิงห์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด นางสมใจ วัฒฐานะ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นางกรวรรณ ประดลชอบ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน และนางจิราพร ทองภักดี ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการให้คำปรึกษา แนะนำ Coaching Team ในการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษา ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา และตำแหน่งรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ในระยะเวลา 1 ปี ณ ฮิลล์ไซด์ คันทรีโฮม สนามกอล์ฟ รีสอร์ท อำเภอกบินทร์บุรี จังหวัดปราจีนบุรี
![](https://i2.wp.com/web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/09/381278393_1353779345229623_4326232417775799357_n-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/09/383340111_1353770241897200_8985015900536017336_n-1024x683.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/09/383398465_1353771378563753_5042476597768276122_n-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/09/381392732_1353770768563814_5705481356759514744_n-1024x683.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/09/381385488_1353770778563813_3983299745591737585_n-1024x683.jpg?ssl=1)