วันจันทร์ที่ 9 ตุลาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.พิจิตร พรหมจารีย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด พร้อมด้วยนายวิชชา ครุปิติ นางอินทิรา บุญวาที รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม บุคลากรในสังกัด ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากกลุ่มโรงเรียนเพ็ญ 4 สพป.อุดรธานี เขต 1 นำโดย นางวันเพ็ญ อรรถเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหม้อ ประธานกลุ่มโรงเรียนเพ็ญ 4 ในการนี้ได้ร่วมแสดงความยินดีกับ ดร.พิจิตร พรหมจารีย์ ในโอกาสที่เข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด ณ ห้องประชุมทรัพย์เจริญ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386493745_1359611931313031_693576866576600152_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386516905_1359611981313026_863377016168424382_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386519165_1359608461313378_538589188973351731_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386646591_1359603634647194_5539468508265844661_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386778078_1359611894646368_262396355984595996_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/10/387798658_1359612244646333_6471653482920120699_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2023/10/387806712_1359604571313767_1207037472436218228_n-1024x684.jpg)