วันพฤหัสบดีที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. ดร.พิจิตร พรหมจารีย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด พร้อมด้วย นางอินทิรา บุญวาที รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด ผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุมทางไกลผ่านระบบ Zoom Meeting เพื่อทดสอบเครื่องมือการติดตาม ประเมินผลการบริการและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ระหว่างวันที่ 8-9 กุมภาพันธ์ 2567 โดยมี ดร.ธีร์ ภวังคนันท์ รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานและมอบนโยบาย ณ ห้องประชุมบุษราคัม อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426715480_1424335618173995_8178488361119426269_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426741559_1424335508174006_5592680719328308779_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426751718_1424335174840706_6303068832575142450_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426870128_1424334958174061_67415255286571691_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426988531_1424335608173996_6962004155170609350_n-1024x684.jpg)