วันศุกร์ที่ 12 กรกฎาคม 2567 ดร.พิจิตร พรหมจารีย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด มอบหมายให้ นางสุชีรา นามเกียรติ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร รักษาการผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมประชาคมเเละรับฟังความคิดเห็นการจัดทำแผนพัฒนาจังหวัดตราด พ.ศ. 2566-2570 (ฉบับทบทวน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2569) ซึ่งจังหวัดตราด โดยกลุ่มงานยุทธศาสตร์และข้อมูลเพื่อการพัฒนาจังหวัด สำนักงานจังหวัดตราด จัดขึ้นโดยมี นายณัฐพงษ์ สงวนจิตร ผู้ว่าราชการจังหวัดตราด เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมโรงแรมตราดซิตี้ อำเภอเมืองตราด จังหวัดตราด
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449301548_1512314679376088_902750224139882471_n-1024x682.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/450395204_1512314686042754_7070350001796844999_n-1024x682.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/450591781_1512314656042757_7485778026806317721_n-1024x634.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/450759516_1512314369376119_7339499432198918177_n-1024x682.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/451010581_1512314466042776_1829905803133338939_n-1024x690.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/451015328_1512314736042749_2502134855409424859_n-1024x682.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/451133998_1512314729376083_3416739074404893974_n-1024x682.jpg)