วันจันทร์ที่ 11 มีนาคม ม2567 เวลา 10.30 น. ดร.พิจิตร พรหมจารีย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด มอบหมายให้ นายวิชชา ครุปิติ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด พร้อมด้วยนางวาทินี พุกนุช ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และนางพรปวีณ์ เรืองโรจน์ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ เข้าร่วมประชุมรับนโยบายกระบวนการคัดเลือก คัดสรร นักเรียนทุนพระราชทาน ม.ท.ศ. รุ่นที่ 16 ปีการศึกษา 2567 ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ Zoom Meeting ตามโครงการทุนการศึกษาพระราชทาน ม.ท.ศ. ภายใต้ “มูลนิธิทุนการศึกษาพระราชทาน สมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯ สยามมกุฎราชกุมาร (ม.ท.ศ.)” ณ ห้องประชุมบุษราคัม อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/03/431502674_1441315069809383_6118693017162990181_n-768x1024.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/03/431622699_1441315003142723_8618142141899237079_n-768x1024.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/03/431634988_1441315329809357_728848512557847100_n-1024x768.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/03/431733383_1441315109809379_7640234984053662989_n-768x1024.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/03/431733624_1441315169809373_6669500410851609353_n-1024x768.jpg)