วันพุธที่ 10 กรกฏาคม 2567 เวลา 11.00 น ดร.พิจิตร พรหมจารีย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด มอบหมายให้ นางอินทิรา บุญวาที รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด พร้อมด้วย นางวาทินี พุกนุช ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และ นางพรปวีณ์ เรืองโรจน์ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ เข้าร่วมประชุมเรื่อง การเสริมสร้างความสุขและความปลอดภัยของสถานศึกษา ให้สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา กำกับ ติดตามให้สถานศึกษาในสังกัดทุกแห่ง ดำเนินการประเมินตนเองตามเกณฑ์มาตรฐานห้องน้ำสถานศึกษาในสังกัดตามแบบประเมินโดยให้รายงานผ่านระบบ OBEC Asset รวมโดยใช้รูปแบบการติดตามทางไกลผ่านแอปพลิเคชัน ZO0M ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตราด
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/450102085_1511068476167375_696100913852904579_n-1024x812.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/450104094_1511068556167367_4106108206829030662_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/450104770_1511068526167370_8610003332518371513_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/450123946_1511068549500701_5367533253289559248_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/450198131_1511068472834042_2674261581057266299_n-1024x684.jpg)
![](https://web.trat-edu.go.th/wp-content/uploads/2024/07/450504030_1511068459500710_5405503103770954513_n-1024x684.jpg)